அடுத்த பிரதமர் “நாக்பூர்” -காரராமே…? RSS-ன் மாற்று யோசனை….!!!

அடுத்த பிரதமர் “நாக்பூர்” -காரராமே…? RSS-ன் மாற்று யோசனை….!!!

RSS தலைமை, திருவாளர் நரேந்திர மோடியின் மீது வைத்திருந்த நம்பிக்கையும், எதிர்பார்ப்பும் வெகுவாக குறைந்து விட்டது…. தொழிலதிபர்களுடன் அவர் வெளிப்படையாக நெருக்கம் காட்டுவதை RSS தலைமை ரசிக்கவில்லை….அது பாஜக மற்றும் ஆர்.எஸ்.எஸ். அமைப்பு இரண்டின் செல்வாக்கையும் மக்கள் மத்தியில் வெகுவாக குறைத்து விட்டது என்று நம்புகிறது. அவர்கள் சார்பில் எடுக்கப்பட்ட சர்வேயும் பாஜகவுக்கு தனிப்பட்ட மெஜாரிடி கிடைக்க வாய்ப்பே இல்லை என்றும், அதிகபட்சம் 200 சீட்டுகள் கிடைக்கலாம் என்றும் சொல்கிறது.

கடந்த சில மாதங்களாக தொடர்ந்து வெளிப்படும் வங்கிக் கடன் மோசடிகளும், ரபேல் விமான சர்ச்சைகளும், ஆயிரக்கணக்கான கோடிகள் கடன் வாங்கி விட்டு வெளிநாடுகளுக்கு ஓடிப்போகும் குஜராத்தி வர்த்தகர்களும், மத்திய அரசுக்கு கெட்ட பெயரை வாங்கித் தந்திருக்கின்றன என்பதை ஆர்.எஸ்.எஸ். தலைமை உணர்கிறது.

0
Like
Save

Comments

Write a comment

*